Sago Palm memba ne na tsohuwar dangin tsire-tsire da aka sani da Cycadaceae, tun shekaru miliyan 200 da suka gabata.Wani yanayi ne na wurare masu zafi da na wurare masu zafi wanda ke da alaƙa da conifers amma ya fi kama da dabino.Sago dabino yana girma a hankali kuma yana iya ɗaukar har zuwa 50 ko ...
Ƙwaƙwalwar ƙirƙira ya fi nasara idan itacen kuɗi yana da lafiya.Idan ya cancanta, sake dasa shukar gida a cikin tukunya mafi girma inda tushen zai iya yadawa, kuma a shayar da shi yadda ya kamata.Ya kamata a kiyaye ƙasa ɗan ɗanɗano, amma ba jika ba, kuma kada a bushe gaba ɗaya.Ana shayar da sau ɗaya kowane biyu...
Mun samar da jagora zuwa Sansevieria don taimaka muku gano yadda waɗannan sauƙin kula da tsirrai suke.Sansevierias ɗaya ne daga cikin tsire-tsire da muka fi so koyaushe.Suna da salo sosai kuma suna da wasu abubuwa masu ban mamaki!Muna da wasu abubuwan jin daɗi game da Sansevier ...
Surukai iri-iri iri-iri, mai kauri ne, koren tukwane, wanda ya dace da abokai a lokutan yau da kullun yana shagaltuwa ko kasala don kiwo, gabaɗaya muna da gidan phnom penh sansevieria, ganyen sa, kamar jelar damisa. yana da tsari na kore, akwai ganyen zinariya...